นายกเทศมนตรีตำบลเมืองศรีไค คณะผู้ช่วยบริหารเทศบาลตำบลเมืองศรีไค และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลเมืองศรีไค ดำเนินโครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน |
![Responsive image](./system_files/114/b84e5f14204407e5305e1710e67f9b89.jpg) |
วันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2565 เวลา 16.00 น.
ร้อยตำรวจตรี วีระวัฒน์ วิชาสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีตำบลเมืองศรีไค คณะผู้ช่วยบริหารเทศบาลตำบลเมืองศรีไค เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลเมืองศรีไค อาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน (อสม.หมู่ที่ 8)
ร่วมกันลงพื้นที่ บ้านอุดมชาติ หมู่ที่ 8 ต.เมืองศรีไค อ.วารินชำราบ จ.อุบลราชธานี
เพื่อดำเนินงานตามแผนปฏิบัติการขับเคลื่อน โครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน
โดย งานสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม สำนักปลัด เทศบาลตำบลเมืองศรีไค |
|
โพสเมื่อ : 14 พ.ย. 2565 |
|
|